Sunan samfur | PVCKeychain |
Farashin magana | 0.5 zuwa 5 USD |
Yawan kuri'a na farko | 300 PCS |
Ranar bayarwa | Kwanaki 5 |
OEM | Mai yiwuwa |
Yankin samarwa | China |
Wasu | Tare da marufi |
Kayayyakin PVC ba su da ɗanɗano kwata-kwata, ba su da ɗanɗano mai guba ga fatar ɗan adam da tsarin numfashi, ƙira a bayyane suke, launuka a bayyane, kuma fonts da ƙira suna da girma uku.Tsarin wannan sana'a yana da sauƙi, samfurin yana da sauƙi kuma mai karimci, farashin yana da ƙananan ƙananan, kuma ana iya cewa samfurin yana da kyau kuma farashin yana da ƙananan.Za mu iya kuma yin tafiya kyauta masu yin irin su firiji lambobi, kaya tags, kofin tabarma, da dai sauransu bisa ga abokin ciniki ta request.We da fasaha samar da PVC kayayyakin, kayayyakin sun hada da iri: PVC alamomin, PVC hairpins, PVC U allon, PVC kaya tags, PVC mariƙin wayar hannu, PVC maras zamewa tabarma, PVC firiji sealed, PVC zane mai ban dariya, PVC key mariƙin, PVC kofin tabarma, pvc photo frame, PVC agogon band.Babban amfani shine kayan haɗi na sirri, kayan aiki na sirri, kyaututtuka don ayyukan kamfanoni, ƙananan kyaututtuka, abubuwan tallatawa don tallan kantin sayar da kayayyaki, abubuwan tallatawa, kyaututtuka, ƙananan kyaututtuka.Fasalolin samfur: Karimci, ɗorewa, mai girma uku, rayayye da ƙarami.Ana iya ba da odar samfurori tare da ma'auni daban-daban, launuka, kauri, maki, marufi, da dai sauransu bisa ga buƙatun mai kaya, fasahar ta fuskar allo, ana iya yin ma'auni na girman bisa ga buƙatar mai sayarwa, LOGO.Za a iya samun tasirin 2D ko 3D kuma ana iya buga allo.Muna maraba da tambayoyi game da samar da samfur da ziyara.
Kayan abu | Farashin ATBC-PVC | MOQ | 300pcs |
Zane | Keɓance | Misali lokaci | Kwanaki 7 |
Launi | Keɓance | Lokacin samarwa | Kwanaki 25 |
Girman | Keɓance | Shiryawa | Keɓance |
tambari | Keɓance | Sharuɗɗan biyan kuɗi | T/T (Tsarin Telegraohic) |
Asalin | China | Adadin biyan kuɗi | 50% |
Amfaninmu: | Shekaru na ƙwarewar ƙwararru;haɗakar sabis daga ƙira zuwa samarwa;amsa mai sauri;sarrafa samfur mai kyau;saurin samarwa da tabbatarwa. |
Game da samfuran resin gyare-gyaren PVC:
Ko da samfurori tare da kyawawan kayayyaki da ƙira tare da bambancin launi masu yawa
Canje-canjen launi kamar gradation kuma ana iya sake yin su ta bugu.
Ana iya samar da sifofi na asali daga ƙirar 2D da 3D.
Kuna iya yin ko da guda 100 a cikin ƙaramin yawa.
Idan kuna sha'awar, da fatan za a tuntuɓe mu da farko.
An kafa kamfaninmu a cikin 2008 kuma kamfani ne wanda ke haɗa ƙira, samarwa da tallace-tallace, kuma yana tallafawa samar da ODM da OEM.Kamfanin yana da murabba'in murabba'in mita 2000 kuma yana da kusan 100 ƙirar ƙira da ma'aikatan kasuwanci.Kayayyakin sun haɗa da masu riƙe maɓalli, bajojin fil, lambobin yabo, tsabar kuɗi, alamun suna, madauri, masu rataye jakunkuna, alamun kare, maganadisu, alamomi, fil ɗin wuyan wuya, cuffs, coasters, case iphone da sauran ƙarfe da abubuwan talla na PVC da abubuwan tunawa.
Mun gogaggen ƙira, samarwa da ma'aikatan tallace-tallace, kuma mun gabatar da sabbin kayan aiki, fasaha da samarwa ta atomatik.Zamu iya ɗaukar inganci mai inganci, ɗan gajeren lokacin bayarwa, da ƙaramin samarwa da yawa.
Za mu ci gaba da yin iya ƙoƙarinmu don taimaka muku, don haka da fatan za a iya tuntuɓar mu idan kuna da wata tambaya.
Dongguan yongtai Craft Gift Co., Ltd.: PVC samfuran jeri mai laushi kamar sarƙoƙi, madaurin wayar hannu, tabarmi, firam ɗin hoto, matsi marasa zamewa, samfuran PVC da samfuran bargo kamar na'urorin haɗi na hannu (shafaffen wayar hannu, wayar hannu rataye kayan ado, da dai sauransu)) Don jerin samfurori irin su jakar fakitin PVC, jakunkuna na takarda, sarƙoƙi na maɓalli kamar murfin kati, muna jaddada bincike da haɓakawa da masana'antar kowane samfurin, kuma muna daraja ƙaunar abokan hulɗarmu har ma da ƙari.Kamfanin ya gaji shi shekaru da yawa.
Tare da manufar "neman rayuwa tare da inganci da kuma neman ci gaba tare da sababbin abubuwa", muna mai da hankali kan "mafi kyawun inganci, sabis na ƙididdigewa" kuma masana'antu iri ɗaya a Japan da kasuwannin ketare sun yaba da su.Dongguan Jingermi Craft Gift Co., Ltd. ƙwararren kamfani ne na samarwa da sarrafawa don samfurori kamar tallace-tallace da sana'a, kuma yana da cikakken tsarin kula da ingancin kimiyya.Mutuncinmu, ƙarfinmu da ingancin samfuran masana'antu sun yarda da su.Muna maraba da abokai daga kowane fanni na rayuwa kuma mu zo kasuwancin jagora da kasuwanci !!!