Sunan samfur | Kayayyakin yadi |
Kayan abu | Microfiber |
Farashin magana | 0.5 zuwa 5 USD |
Yi ƙasa da oda | 500 PCS |
Ranar bayarwa | 5 days bayarwa |
OEM | OK |
Wurin samarwa | yi a China |
Sauran | Ciki har da marufi |
Kyaututtukan yadi, zaɓi kayan zamani.Mutanen da suke son kyakkyawa dole ne su zaɓi, šaukuwa da dacewa.Sayi cikin sauƙi kuma amfani da sauƙi.Kamfanin Yongtai ya keɓance muku LOGO da kuka fi so.Gina alamar ku.Ƙarfafawa da kuma tabbatar da yawancin abokan ciniki don ci gaba da haɓakawa da haɓaka samfurin shine ƙarfin tuƙi marar ƙarewa don ci gaba da ci gaba.Kyaututtukan yadudduka sun dace sosai don yin kyaututtukan talla da kyaututtukan talla saboda ƙarancin farashi, ƙarancin ci gaba da salon ci gaba iri-iri.
Wadanne kyaututtuka kuke amfani da su don yin kyaututtukan talla?Ƙananan walat shine kyakkyawan zaɓinku.Kuna iya yin kowane nau'i da girman da kuke so, sanya samfurin ku na musamman da keɓaɓɓen, kuma yana da fa'idodi na launi mai kyau, babu asarar launi, ƙarancin ci gaba, ɗan gajeren zagaye na ci gaba, da dai sauransu. Kyaututtukan yadi za su zama kyautar da kuka fi so don tallan talla.
A halin yanzu, ingancin tufafi daban-daban a kasuwa ba daidai ba ne, kuma wanda aka fi amfani da shi shine gilashin gilashi.Koyaya, tare da sabuntawa da haɓaka samfuran dijital kamar ruwan tabarau na gani da kwamfutocin tafi-da-gidanka da haɓaka matakin tsabtace jama'a, zanen gilashin yau da kullun ba zai iya biyan buƙatun tsaftacewa ba.Babu shakka cewa lint-free microfiber ƙura-free tsaftacewa zane ne mafi ƙwararriyar high-karshen tsaftacewa zane.Menene bambanci tsakanin zanen tsabtace microfiber mara lint da rigar gilashin talakawa?
1. Bambance-bambancen Fabric: masana'anta na yau da kullun suna amfani da masana'anta na microfiber na yau da kullun, tare da buɗe ƙaramin yarn da ƙarancin saƙa, da m surface.Domin magance wannan matsala, masana'anta na gashin ido yawanci suna amfani da injin yashi don yashi, wato, yana karya fiber na asali ya zama saman tudu, yana ba da laushi mai laushi.Koyaya, wannan yana lalata cirewar ƙura da sakamakon tarin ƙura na ainihin fiber mai ƙarancin ƙarfi, wanda tsarinsa ya yi tasiri sosai.Tufafin tsaftacewa mara ƙura mara ƙura yana ɗaukar babban ɗigon fiber mai kyau, tare da girman buɗewa da kuma hanyar saƙa.Fuskar tana kula da tsarin fiber na asali na ultra-lafiya ba tare da wani tsari wanda ke da lahani ga tasirin tsaftacewa ba, irin su gashin gashi, bugu, rini, da dai sauransu. Ƙaƙƙarfan ƙura da ƙurar tarin ƙura sun fi kyau fiye da gilashin gilashin gaba ɗaya.
Lalacewar tari: Yana lalata ainihin tsarin microfiber, yana rage tasirin tsaftacewa sosai, kuma yana sa ƙurarsa ta zama babu inda za ta ɓuya.Wasu daga cikin datti da ƙura suna goge shi daga wannan ƙarshen samfurin zuwa wancan, kuma yawancin ƙurar ana haɗa su ne kawai a cikin fiber na ulu, wanda zai fado a kan samfurin idan an sake tsaftace shi, kuma fiber na ulu yana da sauƙi. da za a haɗe shi da yashi da ƙura, wanda ke ƙara haɗarin ɓarna da zazzagewa yayin tsaftace allon, Shawarar tsaftacewar Apple a hukumance ita ce kawai ana ba da izinin tsaftacewa mara lint.
2. Bambance-bambancen tsari: Tsarin samar da kayan kallo yana da sauƙi.Za a iya buga ɗanyen kayan kai tsaye zuwa girman da ake buƙata sannan a sanya jaka don siyarwa ta hanyar naushi, yayin da aikin samar da kyallen tsaftacewa mara ƙura mara ƙura yana da inganci.Don hana gefuna huɗu daga faɗuwa da faɗuwa, ana amfani da Laser Laser ko ultrasonic gefen sealing tsari don kulle gefuna huɗu bisa ga yadudduka daban-daban, sa'an nan kuma masana'anta ba ta da ƙura kuma ta tsarkake ruwa ta masana'antu mai tsabta, Sa'an nan kuma. bushewa da iska suna zubar da masana'anta don cire ƙura da abubuwan da ba su da ƙarfi da ake samarwa a cikin aikin rini, ƙarewa da saƙa don isa wani matakin tsafta, sannan a aiwatar da marufi na rufewa.Dukkanin tsari shine rufewar madauki na samar da sarrafawa a cikin ɗakin tsabta.
Fa'idodi na kyalle mai tsabta mara ƙura mara ƙura: mara ƙura na masana'antu, ba tare da lint ba da lint-free, ana iya sake amfani da shi, kuma ana iya tsabtace shi idan ya ƙazantu.An yi masana'anta daga ultra-fine fiber, wanda ba ya lalata allon, ba ya lalata madubi, kuma baya lalata sutura da sutura.Sakamakon tsaftacewa yana da kyau.Bugu da ƙari, masana'anta sun wuce gwajin kare muhalli na EU ROHS, wanda ba ya ƙunshi ƙarfe mai nauyi, ba ya ƙunshi halogen, kuma baya cutar da kayan lantarki.
Da farko, kamfaninmu yana birnin Dongguan, lardin Guangdong.Zai zama yanki mai suna masana'anta na duniya.
Yana da ingantattun kayan more rayuwa wanda ya shafi masana'antun samarwa da masana'antu.
Yana yiwuwa a sayi kowane nau'in samfura da samfuran ƙira.
Tun da mu kamfanin kanta yana da kayan aiki kamar waldi sarrafa kayan aiki, PVC guduro gyare-gyaren kayan aiki, da canza launi inji.
Ana iya ƙera waɗannan samfuran kuma a ƙirƙira su a cikin gida, kuma ana iya ba da tallafin fasaha. Bugu da ƙari, muna da masana'antun haɗin gwiwa da yawa da aka tabbatar da su kamar ƙarfe, acrylic, ɗinki, da masana'antar silicon.
Tare da ƙarfin masana'antar mu + kyawawan masana'antu masu alaƙa, kayan anime don Japan, masu alaƙa da wasanni, masu alaƙa da wasanni, abubuwan gani da ido,
Muna ba da haɗin kai wajen samar da kayan SP, kayan talla, kayayyaki iri-iri, sabbin kayayyaki, da kayayyaki na asali.
Muna iya samar da nau'ikan nau'ikan nau'ikan.Ta kowane hali, idan kuna da aikin OEM, da fatan za a bar mana ƙwararru.
〇VVC jakunkuna〇Kayan ƙarfe〇Kayan roba na PVC 〇Kayan siliki 〇Kayan acrylic〇PU roba kayan fata
Kayayyakin filastik 〇 Tufafi, yadi 〇 Jakunkuna, jakunkuna masu sanyaya 〇 Tawul, tawul ɗin hannu
〇Blanket 〇Plush abin wasan yara〇 Siffar Guduro 〇 Gudun abin wasan yara 〇 Abun bugawa
Ƙarfin mu shine saurin amsawa ga ƙananan kuri'a da gajeren lokacin bayarwa,
Mu ne alfahari da mu sosai ingancin iko a namu dubawa factory.
Idan kuna da tambayoyi, da fatan za ku iya tuntuɓar mu kowane lokaci.
Za mu ci gaba da kafa haɗin gwiwar cin nasara na dogon lokaci,
Ina so in yi iya ƙoƙarina don mu sami haɗin gwiwa mai kyau.
A karshe, ina yi wa kamfanin ku fatan ci gaba, tare da koshin lafiya da farin ciki a gare ku duka.
Kayan abu | Microfiber | MOQ | 500 PCS |
Zane | Keɓance | Misali lokaci | Kwanaki 10 |
Launi | Bugawa | Lokacin samarwa | Kwanaki 30 |
Girman | Keɓance | Shiryawa | Keɓance |
tambari | Keɓance | Sharuɗɗan biyan kuɗi | T/T (canja wurin waya) |
Asalin | China | Deposit ajiya | 50% |
Amfaninmu: | Shekaru na ƙwarewar ƙwararru;haɗakar sabis daga ƙira zuwa samarwa;amsa mai sauri;sarrafa samfur mai kyau;saurin samarwa da tabbatarwa. |