Sunan samfur | Tawul |
Kayan abu | |
Farashin magana | 0.5 zuwa 3 USD |
Yi ƙasa da oda | 500 PCS |
Ranar bayarwa | 5 days bayarwa |
OEM | OK |
Wurin samarwa | yi a China |
Sauran | Ciki har da marufi |
Tawul, a matsayin kayan yau da kullun na yau da kullun, mun yi imanin cewa kowa ya sami kyaututtukan tawul na musamman.Sa'an nan, bari mu koyi game da gyare-gyaren tsari na tawul.
1.Embroidery Wannan shine tsarin gyaran tawul da aka fi amfani dashi akai-akai.Ana amfani da launi daban-daban na zaren don yin ado, kuma sakamakon da aka samu da tambura an mayar da su sosai, kuma ba su da sauƙi a fadi.
2. Embossing shine sanya tawul a tsakanin ƙyalli na sama da na ƙasa, canza kaurin tawul ɗin a ƙarƙashin matsi, sannan danna alamu ko kalmomi a saman tawul ɗin.Yawancin tawul ɗin ana yin su ne da microfiber.
3. Tambarin da Laser ya zana a kan tawul tare da babban zafin jiki Laser yana da babban daidaito, kuma yawanci ƙananan haruffa ko alamu za a samu ta wannan tsari.
4. Buga na dijital yana ɗaukar fasahar bugu na dijital, ba tare da yin faranti na lantarki ba, kuma ana fitar da kayan aiki kai tsaye a kan kwamfutar, wanda gabaɗaya ya dace da ƙaramin tsari da sabis na gyare-gyaren tawul mai yawa.
5. Buga mai amsawa da rini Tawul ɗin da aka yi ta hanyar bugu da rini ba wai kawai mai haske bane a cikin launi, amma kuma mai laushi cikin jin daɗi.
An fi yin tawul da tawul ɗin auduga zalla, tawul ɗin jacquard, tawul ɗin yankan karammiski, tawul ɗin fiber bamboo, da dai sauransu, cikakkun bayanai sune kamar haka.
1.Tawul na auduga
Tawul ɗin auduga tsantsa saƙa ne tare da zaren auduga zalla a matsayin ɗanyen abu, kuma ana ɗaga saman sa da tari ko a yanka shi da tari.Ba zai haifar da wani rashin lafiyan da sauran raunuka ga fata ba.Ya dace musamman ga mutanen da ke da fata mai laushi, kuma tawul ɗin auduga yana da laushi.
2. Jacquard tawul
Tawul ɗin da aka yi da yadudduka na launi daban-daban, launuka ko kayan aiki akan injin jacquard.Irin wannan tawul ɗin yana da tsarin tsari mai sarƙaƙƙiya, kyawawan alamu da launuka masu launuka masu canzawa.Abubuwan da ake amfani da su na kayan fiber, ƙarancin yarn, tsarin masana'anta, da dai sauransu ana amfani da su yana da faɗi, kuma ƙirar sa da fasahar saƙa kuma suna da rikitarwa.
3. Tawul yankan karafa
An yanke terry na tawul na yau da kullun don yin farfajiyar masana'anta da aka rufe da santsi.Za a iya yanke tawul ɗin yankan karammiski a bangarorin biyu ko gefe ɗaya, kuma ɗayan gefen har yanzu yana da terry.Hakanan za'a iya yanke shi a cikin gida don samar da alamu da tara madaukai don zama tare da bugawa da juna.Tawul ɗin yankan karammiski yana da laushi, ta'aziyya da ƙoshin danshi mai ƙarfi da laushi fiye da tawul ɗin na yau da kullun.
4. Bamboo fiber tawul
Tawul ɗin fiber bamboo sabon nau'in tawul ɗin lafiya ne wanda ke haɗa lafiya, kariyar muhalli da kyakkyawa.An yi shi da fiber bamboo ta hanyar tsararren ƙira da matakai masu yawa.Tawul ɗin fiber bamboo sun fi tawul ɗin auduga na gargajiya lafiya.Ba wai kawai abokantakar muhalli ba ne, amma kuma suna da sakamako mai kyau na ƙwayoyin cuta, don haka suna shahara a cikin otal-otal.
Bambanci tsakanin farar tawul ɗin auduga zalla da tawul ɗin microfiber shine tawul ɗin auduga zalla da tawul ɗin microfiber wurare biyu ne mabanbanta na sha ruwa.
1. Tawul ɗin auduga mai tsabta: laushi mai kyau, ƙarfin daidaitawa ga fata, babu faduwa, rashin cire gashi, yawan amfani da shi, yawan tasirin ruwa.
2. Ultrafine fiber towel: Yana da ƙarfi sha ruwa kuma ana amfani dashi sosai a wuraren gyaran gashi.
Ita kanta auduga tana sha sosai, kuma za a gurɓata shi da ɗigon abubuwa masu mai a aikin yin tawul.Tawul ɗin auduga ba sa sha ruwa da yawa a farkon amfani.Bayan sau uku ko hudu na amfani, abubuwan mai suna raguwa, kuma suna daɗaɗawa.
Akasin haka, tawul ɗin microfiber suna da tasiri mai ban sha'awa na sha ruwa a farkon matakin.Yayin da fiber ke taurare kuma ya zama mai karye a kan lokaci, aikin sha ruwa yana fara raguwa.A cikin wata kalma, tawul ɗin auduga mai tsabta yana sha ruwa mai yawa, yayin da tawul ɗin microfiber ba sa ƙara ruwa.Tabbas, babban tawul ɗin fiber mai inganci na iya ɗaukar ruwa aƙalla rabin shekara.
An yi tawul ɗin fiber superfine da 80% polyester + 20% nailan, kuma ƙarfin ƙarfinsa na ruwa ya dogara gaba ɗaya akan ɓangaren nailan a ciki.Duk da haka, tun da farashin nailan a kasuwa ya fi yuan 10000 tsada fiye da na polyester, kamfanoni da yawa sun rage kayan nailan don adana farashi, ko ma amfani da tawul ɗin polyester mai tsabta 100% don yin kamar ya zama irin wannan. tawul, wanda yana da tasirin sha ruwa iri ɗaya a farkon matakin, Duk da haka, lokacin sha ruwa bai wuce wata ɗaya ba.Don haka, dole ne ku zaɓi tawul ɗin da ya dace da kanku.
Kayan abu | MOQ | 300 PCS | |
Zane | Keɓance | Misali lokaci | Kwanaki 10 |
Launi | Bugawa | Lokacin samarwa | Kwanaki 30 |
Girman | Keɓance | Shiryawa | Keɓance |
tambari | Keɓance | Sharuɗɗan biyan kuɗi | T/T (canja wurin waya) |
Asalin | China | Adadin biyan kuɗi | 50% |
Amfaninmu: | Shekaru na ƙwarewar ƙwararru;haɗakar sabis daga ƙira zuwa samarwa;amsa mai sauri;sarrafa samfur mai kyau;saurin samarwa da tabbatarwa. |